Maaaring hindi updated ang impormasyong ito at iiimbak lamang Matuto pa

Chachago Assumption

Impormasyon ng kontak

Chachago Assumption
Prudential Life Building, GF Assumption Rd, Baguio, 2600 Benguet, Philippines
Alamin ang mga direksyon papunta
Oras: Ipakita
profile sa facebook: Pagbisita
mapa ng Google: Pagbisita
Suriin
Magdagdag Litrato

Larawan ng Negosyo

Nasa sumusunod na industriya ang negosyong ito: Mga restawran.
Industry
Mga restawran
Nagnenegosyo sa:
Mga aktibidad ng mga restawran at mobile food serbis
ISIC Codes
5610

Mga Katanungan at Sagot

Q1

Saan matatagpuan ang lokasyon ng Chachago Assumption?

Chachago Assumption ay matatagpuan sa Prudential Life Building, GF Assumption Rd, Baguio, 2600 Benguet, Philippines, Rehiyong Pampangasiwaan ng Cordillera.
Q2

Anong mga araw bukas ang Chachago Assumption ?

Chachago Assumption ay open Lun–Sab 10:00 AM–6:00 PM; Lin 11:00 AM–6:00 PM .
Q3

Ano ang web address (URL) ng Chachago Assumption?

Walang nakalistang website para sa Chachago Assumption, subalit mahahanap mo ang Chachago Assumption sa Facebook.
Q4

Nagde-deliver ba ang Chachago Assumption?

Oo, ang Chachago Assumption ay maaaring mag-deliver.
+

Magkatulad na mga Kumpanyang Malapit

+

Mga Karagdagang Negosyo sa Address na ito

Prudential Life Building, GF Assumption Rd, Baguio, 2600 Benguet, Philippines
+

Mga negosyong nasa Zip Code 2600

Mga negosyong nasa 2600: 4599
2600 Temperatura ng Init sa Lugar ng Negosyo

Mga Kategorya

Shopping:  20%
Restaurants:  14%
Iba pa:  66%

Presyo

mura:  55%
katamtaman:  38%
mahal:  5%
masyadong mahal:  3%
Iba pa:  0%

Kowd ng Lugar (Area Code)

74:  72%
917:  5%
Iba pa:  23%
+

Sumulat ng pagsusuri